



UTT ASSET MANAGEMENT AND INVESTOR SERVICES (UTT AMIS)

BANDIKA PICHA YA  
MWEKEZAJI

**FOMU YA MAOMBI YA KITAMBULISHO CHA MWEKEZAJI**

**TAARIFA ZA MWEKEZAJI:**

A. JINA LA KWANZA: .....

JINA LA KATI: .....

JINA MWISHO: .....

B. NAMBA ZA AKAUNTI ZA MWEKEZAJI:

i) .....

ii) .....

iii) .....

iv) .....

v) .....

vi) .....

C. NAMBA YA SIMU YA MKONONI: .....

D. BARUA PEPE: .....

E. NAMBA YA KITAMBULISHO: .....

F. SABABU YA MAOMBI YA KITAMBULISHO:

(i) Kipya ( ) (ii) Kimepotea ( ) (iii) Kimechakaa ( )

**MUHIMU:** Kama kimepotea ambatanisha taarifa ya Polisi (Loss report).

Ungependa upokee kitambulisho kwa njia gani?

(i) Makao Makuu ya Ofisi za UTT AMIS Dar es Salaam ( )

(ii) Matawi ya UTT AMIS yaliyopo mikoani, taja tawi: ..... ( )

**TAMKO LA MWEKEZAJI:**

Mimi ..... nathibitisha kwamba taarifa zote nilizotoa ni za kweli na nakubaliana na vigezo na masharti vilivyowekwa na kampuni ya UTT AMIS. Sitapinga au kushitaki popote endapo UTT AMIS imekwenda sawa na vigezo na masharti hayo.

Sahihi ya mwekezaji: .....

Tarehe: .....

**KWA MATUMIZI YA OFISI TU:**

Taarifa za mwekezaji zimehakikiwa na:

Jina: .....

Cheo: .....

Sahihi: .....

Tarehe: .....